Bambance ta nau'in injin da ake amfani da shi, ana iya raba drum ɗin mu na OPC zuwa printer OPC da OPC mai kwafi.
Dangane da kaddarorin lantarki, ana iya raba OPC printer zuwa caji mai kyau da caji mara kyau OPC, duk mai kwafin mu OPC ba shi da caji.
Daga cikin su, ingantaccen cajin OPC ya ƙunshi Brother da Kyocera OPC.
Kamar
OPC mara kyau ya ƙunshi HP/Canon, Samsung, Lexmark, Epson, Xerox, Sharp, Ricoh da dai sauransu.
Dangane da diamita tabbataccen cajin OPC ya haɗa da samfuran φ24mm da φ30mm, kuma ƙarancin cajin OPC ya haɗa da φ20mm, φ24mm, φ30mm, φ40mm, φ60mm, φ84mm da φ100mm samfuran.
Daga bayyanar launi, drum ɗin mu na OPC zai iya rarraba galibi zuwa OEM kamar launi, launin kore, launi mai tsayi da launin ruwan kasa.
Samfura masu zuwa sun dace da launuka huɗu na sama bi da bi don bayanin ku.
Don samfurin OPC iri ɗaya, za mu iya samar da daidaitaccen sigar, sigar girma mai yawa da sigar rayuwa mai tsayi bisa ga buƙatun abokan ciniki daban-daban.
1. Standard Version
Tare da OEM OPC a matsayin maƙasudin haɓakawa, bayanan gwajin wannan sigar yayi daidai da drum na OEM OPC.
2. High yawa version
Wasu abokan ciniki suna son bugu tare da babban ID (baƙar fata), kamar waɗanda ke Indiya da Pakistan, don haka mun ƙirƙiri sigar girma mai yawa.
Baƙar fata na wannan sigar ya fi daidaitaccen sigar;sakamakon shi ne cewa yawan amfani da toner zai zama mafi yawa.
Wasu daga cikin abokan cinikinmu a Gabashin Turai kuma suna siyan sigar girma mai yawa, musamman a cikin hunturu.Saboda yanayin zafi yana da ƙasa a cikin hunturu, canjin cajin lantarki ba ya aiki sosai, don haka toner iri ɗaya da OPC suna aiki a cikin harsashin toner iri ɗaya, baƙar fata na iya zama ƙasa da lokacin rani.Don haka wasu abokan ciniki kuma suna siyan OPC mai girma a cikin hunturu.
Tabbas, idan wannan sigar ta dace da toner ɗin mu na HJ-301H, zai sami ƙarancin amfani da toner fiye da sauran toner na masana'anta.
3. Long life Version
Ana iya fassara wannan sigar kawai azaman buga shafuka fiye da daidaitaccen sigar.
Saboda girke-girke na kowane sigar rayuwa mai tsawo ya bambanta, ba za a iya taƙaitawa game da ƙarin shafuka nawa kowane samfurin zai iya bugawa ba.
Amma iya amfani da HP 1505 a matsayin misali.Madaidaicin sigar HP 1505 na iya buga keken keke 3, yayin da sigar rayuwa mai tsayi HP 1505 na iya buga keken keke 5-6.
Lokacin aikawa: Nov-14-2022