Fujifilm ya ƙaddamar da sabbin firintocin A4 guda 6

Fujifilm kwanan nan ya ƙaddamar da sabbin samfura guda shida a yankin Asiya-Pacific, gami da samfuran Apeos huɗu da samfuran ApeosPrint guda biyu.

Fujifilm ya bayyana sabon samfurin a matsayin ƙaƙƙarfan ƙira wanda za'a iya amfani dashi a cikin shaguna, masu ƙididdiga da sauran wuraren da ke da iyaka.Sabuwar samfurin an sanye shi da sabuwar fasahar yanayin farawa mai sauri, wanda ke ba masu amfani damar bugawa a cikin dakika 7 na boot, kuma ana iya kunna kwamitin sarrafawa daga yanayin rashin ƙarfi a cikin daƙiƙa ɗaya, kusan lokaci guda yana ba da damar bugawa, wanda ke adana lokacin jira sosai. .

A lokaci guda, sabon samfurin yana samar da aiki iri ɗaya da manyan ayyuka kamar na'urar A3 mai yawa, wanda ke taimakawa wajen inganta tsarin kasuwanci.

Sabbin nau'ikan jerin Apeos, C4030 da C3530, samfuran launi ne waɗanda ke ba da saurin bugun 40ppm da 35ppm.5330 da 4830 samfuran mono ne tare da saurin bugu na 53ppm da 48ppm, bi da bi.

微信图片_20230221101636

ApeosPrint C4030 na'ura ce mai launi guda ɗaya tare da saurin bugawa na 40ppm.ApeosPrint 5330 samfuri ne mai sauri mai sauri wanda ke bugawa har zuwa 53ppm.

微信图片_20230221101731

A cewar rahotanni, an ƙara fitar da Fujifilm na sabbin samfura zuwa sabbin abubuwan tsaro, an ƙarfafa amincin bayanan kan layi da kuma rigakafin ɓoye bayanan da aka adana.Takamammen aikin shine kamar haka:

- Ya dace da ma'aunin tsaro na Amurka NIST SP800-171
- Mai jituwa tare da sabuwar ƙa'idar WPA3, tare da ingantaccen tsaro na LAN mara waya
- Karɓa TPM (Trusted Platform Module) guntu tsaro 2.0, bi sabbin ƙa'idodin ɓoyewa na Amintaccen Platform Module (TCG)
- Yana ba da ingantaccen bincike na shirin lokacin fara na'urar

An fara siyar da sabon samfurin a yankin Asiya-Pacific a ranar 13 ga Fabrairu.

 


Lokacin aikawa: Fabrairu-21-2023